|
Không gian triển lãm hình ảnh du lịch Huế Xưa - Nay ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 28/04/2017
Không gian triển lãm hình ảnh du lịch Huế Xưa - Nay và điểm đến các địa phương Liên kết (Hà Nội - Đà Nẵng - Quảng Nam) diễn ra từ ngày 28/4 - 2/5/2017.
Hưởng ứng Festival Nghề truyền thống năm 2017 với chủ đề “Tinh hoa Nghề Việt” sẽ được diễn ra từ ngày 28/4 đến ngày 2/5/2017, thực hiện chương trình liên kết phát triển du lịch ba địa phương Thừa Thiên Huế - Đà Nẵng - Quảng Nam và Hà Nội, Sở Du lịch Thừa Thiên Huế tổ chức Không gian triển lãm hình ảnh du lịch Huế Xưa - Nay và điểm đến các địa phương Liên kết (Hà Nội - Đà Nẵng - Quảng Nam) tại phố đi bộ Nguyễn Đình Chiểu từ ngày 28/4 - 2/5/2017.
![](http://vietnamhuetourism.vn/Uploads/Editors/20170428020522_1556334186.jpg)
![](http://vietnamhuetourism.vn/Uploads/Editors/20170428020542_563871291.jpg)
![](http://vietnamhuetourism.vn/Uploads/Editors/20170428020556_1568132277.jpg) ![](http://vietnamhuetourism.vn/Uploads/Editors/20170428020704_1556273812.jpg)
![](http://vietnamhuetourism.vn/Uploads/Editors/20170428020859_1752425276.jpg)
![](http://vietnamhuetourism.vn/Uploads/Editors/20170428020915_126229407.jpg)
![](http://vietnamhuetourism.vn/Uploads/Editors/20170428020924_206078876.jpg)
Phan Thị Phương Thảo Tin cùng nhóm Các tin khác
|
|