|
Tập huấn nghiệp vụ cho lái xe và nhân viên phục vụ trên phương tiện vận tải khách du lịch Khóa 1 - Năm 2021 ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 02/05/2021![](/UploadFiles/TinTuc/2021/4/29/lai_xe_khoa_1_2021.jpg) | Tham gia lớp tập huấn có 46 học viên |
Từ ngày 15/4/2021 đến ngày 16/4/2021, Sở Du lịch tổ chức lớp tập huấn nghiệp vụ du lịch cho đội ngũ lái xe và nhân viên phục vụ trên phương tiện vận tải khách du lịch khóa 1 năm 2021
Tham dự tập huấn có 46 học viên đổi thẻ. Các học viên được giảng viên cập tình hình về Du lịch Việt Nam và Thừa Thiên Huế; các văn bản quy phạm pháp luật mới về lĩnh vực Du lịch, lĩnh vực Ngành giao thông vận tải… Thông qua lớp tập huấn góp phần nâng cao kiến thức phục vụ khách du lịch đến Huế ngày một tốt nhất, tạo môi trường du lịch an toàn, thân thiện.
![](/UploadFiles/TinTuc/2021/4/29/lai xe khoa 1 2021.jpg) Nguyễn Thị Lan Hương Tin cùng nhóm Các tin khác
|
|