Dự kiến khách mời tại đêm Gala sẽ có đại diện Bộ VH,TT&DL tại thành phố HCM, Sở Du lịch thành phố HCM, Hiệp hội Du lịch và các doanh nghiệp du lịch là đối tác của doanh nghiệp du lịch Thừa Thiên Huế, các cơ quan truyền thông tại thành phố HCM. Gala Business Matching sẽ là diễn đàn để doanh nghiệp kinh doanh dịch vụ du lịch tỉnh Thừa Thiên Huế và thành phố HCM trao đổi tiếp xúc giới thiệu sản phẩm, dịch vụ, ký kết hợp đồng; đồng thời giới thiệu sản phẩm mới, tour tuyến, chương trình kích cầu năm 2017 và thông tin về festival Huế 2018.
Mỗi doanh nghiệp du lịch Thừa Thiên Huế tham gia chương trình sẽ được đề xuất từ 5-7 khách mời đối tác phía thành phố HCM, danh sách gửi về Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch Huế để chọn lọc và gửi giấy mời tham dự chương trình.
Mọi thông tin vui lòng liên hệ:
Trung tâm Thông tin Xúc tiến Du lịch Huế
Địa chỉ: 04 Hoàng Hoa Thám, tp Huế
Điện thoại: 0234.382 82 88/0985 800 789 (Mr Toàn)
Email: ttttxtdl@thuathienhue.gov.vn