|
Chúc mừng năm mới Mậu Tuất - 2018 Ngày cập nhật 15/02/2018
Nhân dịp Xuân mới Mậu Tuất - 2018, Sở Du lịch Thừa Thiên Huế thân ái gửi đến Lãnh đạo Tỉnh uỷ - HĐND - UBND tỉnh, các sở, ban, ngành, các địa phương trong tỉnh, Quý doanh nghiệp du lịch cùng toàn thể các anh chị em làm trong ngành Du lịch lời chúc mừng năm mới An khang, thịnh vượng !
Sở Du lịch Thừa Thiên Huế Tin cùng nhóm Các tin khác
|
|